DiscoveryTable ReservationOrder DeliverySheisNowPOS
Tiếng Anh
Tiếng Việt
00:00 - 23:59
ShopeeFood
TP. HCM
TP. HCM123893 địa điểm
Hà Nội68017 địa điểm
Đà Nẵng19594 địa điểm
Cần Thơ6701 địa điểm
Hải Phòng6412 địa điểm
Huế4589 địa điểm
Khánh Hoà4936 địa điểm
Đồng Nai9989 địa điểm
Nghệ An1491 địa điểm
Vũng Tàu3805 địa điểm
An Giang632 địa điểm
Bạc Liêu187 địa điểm
Bắc Giang173 địa điểm
Bắc Ninh1205 địa điểm
Bến Tre214 địa điểm
Bình Dương14039 địa điểm
Bình Định2474 địa điểm
Bình Phước157 địa điểm
Bình Thuận1733 địa điểm
Cà Mau240 địa điểm
Đắk Lắk1119 địa điểm
Đồng Tháp428 địa điểm
Gia Lai473 địa điểm
Hải Dương570 địa điểm
Hậu Giang102 địa điểm
Hưng Yên357 địa điểm
Kiên Giang771 địa điểm
Lâm Đồng2019 địa điểm
Long An425 địa điểm
Nam Định794 địa điểm
Ninh Thuận247 địa điểm
Phú Thọ203 địa điểm
Phú Yên456 địa điểm
Quảng Bình227 địa điểm
Quảng Nam1049 địa điểm
Quảng Ngãi709 địa điểm
Quảng Ninh723 địa điểm
Sóc Trăng260 địa điểm
Tây Ninh404 địa điểm
Thái Bình277 địa điểm
Thái Nguyên1290 địa điểm
Thanh Hoá720 địa điểm
Tiền Giang736 địa điểm
Trà Vinh271 địa điểm
Vĩnh Long413 địa điểm
Vĩnh Phúc179 địa điểm
Đồ ănThực phẩmRượu biaHoaSiêu thịThuốcThú cưng
Tiếng Anh
Tiếng Việt
x
Đặt Đồ ăn, giao hàng từ 20'... có 108956 địa điểm ở TP. HCM từ 00:00 - 23:59
x
App now

Hello you!

We are pleased to inform you that our application ShopeeFood is changed its name to

ShopeeFood

Cập nhật phiên bản mới

x
Bạn muốn giao đến đâu?
Tìm trên bản đồ
MiniStop HCM

MiniStop HCM

131 nhà hàng trong chi nhánh này - 53 bình luận

MiniStop - S216 - Mã Lò

168 Mã Lò, Khu Phố 2, P. Bình Trị Đông A, Bình Tân, TP. HCM

Flash Sale

MiniStop - S0227 - Đất Mới

367 Đất Mới, Khu Phố 5, P. Bình Trị Đông A, Bình Tân, TP. HCM

Flash Sale

MiniStop - S257 - Đường Số 29

102 Đường Số 29, Khu Phố 2, P. Bình Trị Đông B, Bình Tân, TP. HCM

Flash Sale

MiniStop - S210 - Tân Kỳ Tân Quý 2

446 Tân Kỳ Tân Quý, P. Sơn Kỳ, Tân Phú, TP. HCM

Flash Sale

MiniStop - S222 - Tân Quý 2

192-194 Tân Quý, P. Tân Quý, Tân Phú, TP. HCM

Giảm món

MiniStop - S196 Thạch Lam 2

280 Thạch Lam, P. Phú Thạnh, Tân Phú, TP. HCM

Giảm món

MiniStop - S190 Tân Kỳ Tân Quý

293B-293C Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú, TP. HCM

Giảm món

MiniStop - S236 - Dương Đức Hiền

33 - 35 Dương Đức Hiền, P. Tây Thạnh, Tân Phú, TP. HCM

Giảm món

MiniStop - S243 - An Dương Vương

822 - 824 An Dương Vương, P. 13, Quận 6, TP. HCM

Giảm món

Ministop - S271 - Trương Vĩnh Ký

212 - 214 Trương Vĩnh Ký, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú, TP. HCM

Giảm món

MiniStop - S187 Thạch Lam

113 Thạch Lam, P. Hiệp Tân, Tân Phú, TP. HCM

Flash Sale

MiniStop - S200 - Lý Thánh Tông

46 Lý Thánh Tông, P. Hiệp Tân, Tân Phú, TP. HCM

Giảm món

MiniStop - S256 - Tân Sơn Nhì 3

200A - 200B Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú, TP. HCM

Giảm món

MiniStop - S182 Thống Nhất

141 Thống Nhất, P. Tân Thành, Tân Phú, TP. HCM

Giảm món

MiniStop - S242 - Hòa Bình

53 Hòa Bình, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, TP. HCM

Giảm món

MiniStop - S195 Huỳnh Văn Nghệ

96 Huỳnh Văn Nghệ, P. 15, Tân Bình, TP. HCM

Flash Sale

Yêu thích

MiniStop - S193 Bùi Quang Là

92 - 94 Bùi Quang Là, P12, Gò Vấp, TP. HCM

Giảm món

MiniStop - S194 Trịnh Đình Trọng

270A - 272 Trịnh Đình Trọng, P. Phú Trung, Tân Phú, TP. HCM

Giảm món

MiniStop - S029 Trương Công Định

88-88A-90-92 Trương Công Định, P. 13, Tân Bình, TP. HCM

Giảm món

MiniStop - S0226 - Phạm Văn Bạch

997 Phạm Văn Bạch, P. 12, Gò Vấp, TP. HCM

Giảm món

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7

Công ty

  • Giới thiệu
  • Trung tâm Trợ giúp
  • Quy chế
  • Điều khoản sử dụng
  • Bảo mật thông tin
  • Giải quyết khiếu nại
  • Liên hệ
  • Hợp tác nhân viên giao nhận
  • Đăng ký quán
  • ShopeeFood Uni
  • Shopee Blog

Ứng dụng ShopeeFood

Đặt món trực tuyến giao hàng tận nơi

© 2026 ShopeeFood

Địa chỉ công ty

Công Ty Cổ Phần Foody

Lầu G, Tòa nhà Jabes 1,

số 244 đường Cống Quỳnh, phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TPHCM

Giấy CN ĐKDN số: 0311828036

do Sở Kế hoạch và Đầu tư TP.HCM cấp ngày 11/6/2012,

sửa đổi lần thứ 23, ngày 10/12/2020

Chịu trách nhiệm quản lý nội dung và vấn đề bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng: Nguyễn Hồ Quảng Giang

Điện thoại liên hệ: 028 71096879

Email: cskh@support.shopeefood.vn

ĐÃ ĐĂNG KÝ BỘ CÔNG THƯƠNG